Van 1 chiều cánh bướm BeizeVan Công Nghiệp

Van Công Nghiệp A.L.S - Công Ty TNHH Thương Mại A.L.S
Van Công Nghiệp
Unclaimed
A.L.S cung cấp van công nghiệp và phụ kiện đường ống cho nhà máy, công trình kỹ thuật và hệ thống hơi. Doanh nghiệp có trụ sở tại Quận 12, TP.HCM và phục vụ khách hàng ở miền Nam.
0Followers
0Messages
0RFQs
0Deals
Chat with AIClaim profile
About
Công Ty TNHH Thương Mại A.L.S là đơn vị cung cấp van công nghiệp, phụ kiện đường ống và thiết bị kỹ thuật cho nhà máy, công trình, hệ thống hơi, HVAC, PCCC và khí nén.
Sản phẩm và dịch vụ
- Van công nghiệp
- Phụ kiện đường ống
- Thiết bị cho hệ thống hơi
- Van cầu, van bi, van bướm, van an toàn, lọc Y
Điểm nổi bật
- Có địa chỉ tại Quận 12, TP.HCM
- Phục vụ khách hàng tại TP.HCM, Bình Dương, Đồng Nai, Long An, Tây Ninh và các khu vực miền Nam
Phạm vi hoạt động: TP.HCM và khu vực miền Nam
Nguồn tham khảo
Van 1 chiều cánh bướm BeizeVan Công Nghiệp
Van bi 3 mảnh inox gắn đầu điệnVan Công Nghiệp
Van bi 3 mảnh inox gắn đầu khí nénVan Công Nghiệp
Van bi gang điều khiển điệnVan Công Nghiệp
Van bi inox điều khiển khí nénVan Công Nghiệp
Van bướm gang DKVan Công Nghiệp
Van bướm gang MannVan Công Nghiệp
Van bướm khí nénVan Công Nghiệp
Van cổng Mann nối bích ty nổiVan Công NghiệpShowing 24 of 57
Updates
VA
Van Công Nghiệp A.L.S - Công Ty TNHH Thương Mại A.L.SProfile indexed
Aug 17, 2026
Van Công Nghiệp A.L.S - Công Ty TNHH Thương Mại A.L.S is available for buyers to review, follow, claim, and connect through GURU.
People
No public team profiles are connected to this company yet.
Contact
Product contextSewing machine spare parts
Choose any available contact channel below. This product stays attached to the page URL.
Website
als.vnWebsite
www.als.vnEmail
nam.valve@gmail.comPhone
+84-0903816629Address
350/33/16 QL 1A, Phường An Phú Đông,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM), Việt Nam, Ho Chi Minh City, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Service area
Ho Chi Minh City, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM), Vietnam
Domain
als.vn
Tax ID
0309258205