Thép chế tạoThép Chế Tạo

Thép Chế Tạo Kim Sơn - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Kim Sơn
Thép Chế Tạo
Unclaimed
Doanh nghiệp kinh doanh, sản xuất và gia công thép công nghiệp, thép chế tạo và thép khuôn mẫu. Cung cấp nhiều mác thép phục vụ cơ khí, khuôn mẫu và công nghiệp.
0Followers
0Messages
0RFQs
0Deals
Chat with AIClaim profile
About
Công Ty CP SX XNK Thương Mại Kim Sơn hoạt động trong lĩnh vực kinh doanh, sản xuất và gia công thép công nghiệp, thép chế tạo và thép khuôn mẫu. Công ty cung cấp nhiều loại thép như thép tấm, thép tròn đặc, thép hợp kim, inox và các mác thép SKD11, SKD61, SCM440, S45C, S50C.
Sản phẩm và dịch vụ
- Thép công nghiệp
- Thép chế tạo
- Thép khuôn mẫu
- Thép tấm
- Thép tròn đặc
- Thép hợp kim
Điểm nổi bật
- Có sản xuất, kinh doanh và gia công
- Cung cấp đa dạng mác thép
Phạm vi hoạt động: Việt Nam
Nguồn tham khảo
Thép chế tạoThép Chế Tạo
Thép SKD11Thép Chế Tạo
Thép SKD61Thép Chế Tạo
Thép tấm A515Thép Chế Tạo
Thép tấm A516Thép Chế Tạo
Thép tấm A572Thép Chế Tạo
Thép tấm SCM440Thép Chế Tạo
Thép tấm SKD11Thép Chế Tạo
Thép tấm SKD61Thép Chế Tạo
Thép tròn đặcThép Chế Tạo
Thép tròn đặc SCM440Thép Chế Tạo
Thép tròn đặc SKD11Thép Chế Tạo
Thép tròn đặc SKD61Thép Chế TạoShowing 24 of 30
Updates
TH
Thép Chế Tạo Kim Sơn - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Kim SơnProfile indexed
Aug 17, 2026
Thép Chế Tạo Kim Sơn - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Kim Sơn is available for buyers to review, follow, claim, and connect through GURU.
People
No public team profiles are connected to this company yet.
Contact
Product contextThép tấm A516 Nhật Bản
Choose any available contact channel below. This product stays attached to the page URL.
Website
thepkimson.vnPhone
+84-0902337345Address
82/9 Đường Tân Long, Khu Phố Tân Long, Phường Dĩ An,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM), Việt Nam, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Service area
TP. Hồ Chí Minh (TPHCM), Vietnam
Domain
thepkimson.vn
Tax ID
3703394787