Công Ty TNHH Điện Cơ Thực Phẩm Thiên Phúc
Động Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện
Unclaimed
Công ty TNHH Điện Cơ Thực Phẩm Thiên Phúc chuyên cung cấp thiết bị cho các ngành công nghiệp: cơ khí chế tạo, thực phẩm, thủy sản, xi măng, nhựa, cao su, chế biến gỗ. Hiện nay, Công Ty Thiên Phúc là nhà phân phối chính thức một số hãng nổi tiếng như sau: -…
About
Công ty TNHH Điện Cơ Thực Phẩm Thiên Phúc chuyên cung cấp thiết bị cho các ngành công nghiệp: cơ khí chế tạo, thực phẩm, thủy sản, xi măng, nhựa, cao su, chế biến gỗ. Hiện nay, Công Ty Thiên Phúc là nhà phân phối chính thức một số hãng nổi tiếng như sau: - Motor WEG - Xuất xứ Brazil - Motor Siemens...
Showing 10 of 10
Company information
- Legal name
- Công Ty TNHH Điện Cơ Thực Phẩm Thiên Phúc
- Address
- 193/2/21 Đường Số 6, KP. 8, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM), Việt Nam
- Year founded
- 2014
- Registration number
- 0312755983
Connect with Công Ty TNHH Điện Cơ Thực Phẩm Thiên Phúc on
Public contact details and links provided for this company.
Sources and updates
Public company information. Source details are being reviewed.
Claim this profile to keep its information currentReport incorrect information
Related companies
- Chi Nhánh - Công Ty TNHH Công Nghệ Điện Cơ Teco Việt NamĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam
- Cơ Điện Hưng Phát - Công Ty TNHH Thương Mại Cơ Điện Hưng PhátĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam
- Công Ty Chương MotorĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần CDC Cơ ĐiệnĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Động Lực Miền BắcĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Điện Máy Chuyên NghiệpĐộng Cơ Điện - Sản Xuất, Chế Tạo Và Nhập Khẩu Động Cơ Điện · Vietnam