
Công Ty TNHH Cekool
Thiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện
Unclaimed
Công Ty TNHH Cekool được thành lập năm 2011 là công ty chuyên cung cấp thiết bị điện, thiết bị ngành nước, ống,.. Chúng tôi đang hướng đến vị trí tiên phong trong việc thương mại ống nhựa trên toàn quốc . Xây dựng hệ thống tưới tiêu cho cánh đồng lớn trên…
About
Công Ty TNHH Cekool được thành lập năm 2011 là công ty chuyên cung cấp thiết bị điện, thiết bị ngành nước, ống,.. Chúng tôi đang hướng đến vị trí tiên phong trong việc thương mại ống nhựa trên toàn quốc . Xây dựng hệ thống tưới tiêu cho cánh đồng lớn trên toàn quốc góp phần xây dựng nông nghiệp bền...
Showing 14 of 14
Company information
- Legal name
- Công Ty TNHH Cekool
- Address
- Số 20, Lô 73, Khu TDC Sở Dầu, Hồng Bàng,, Tp. Hải Phòng, Việt Nam
- Year founded
- 2011
- Registration number
- 0201205293
Connect with Công Ty TNHH Cekool on
Public contact details and links provided for this company.
Sources and updates
Public company information. Source details are being reviewed.
Claim this profile to keep its information currentReport incorrect information
Related companies
- Chi Nhánh Công Ty CP Đầu Tư XD TM DV BĐS Minh Mẫn Gia LaiThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam
- Cơ Điện BDCO - Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp BDCOThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Cơ Điện Đăng PhúcThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Cơ Điện Năng Lượng Tân PhúThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại Dịch Vụ Toàn PhátThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam
- Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Và Phân Phối Thế Giới Công Nghệ TWDThiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện · Vietnam